Pata dawa yako kwenye maduka ya dawa karibu nawe

Atlas inaonyesha maduka ya dawa yenye leseni yaliyo na dawa yako na kwa bei gani — kwenye simu yako, mtandaoni au ndani ya WhatsApp.

Kupiga simu kidogo. Kusubiri kidogo. Kubahatisha kidogo.

Atlas inakuonyesha stoo na bei kabla hujatoka nyumbani.

Tafuta
10K+
dawa na bidhaa, kwa jina la biashara au jina la kitaalamu
Lipa kwa
4
pochi za pesa kwa simu — au taslimu dukani
Nunua kupitia
3
programu ya Atlas, tovuti ya Atlas na WhatsApp
Dawa zilizohakikiwa

Alama za TMDA na TBS kwenye kila bidhaa inayozibeba, ili ujue unachonunua.

Mfamasia anakikagua

Dawa zinazotolewa kwa cheti cha daktari pekee huidhinishwa na mfamasia kabla hujalipa.

Risiti kwa kila oda

Risiti yako inafika kwenye programu au ndani ya chati mara tu duka la dawa linapothibitisha malipo yako.

Huna programu? Sema tu HELLO kwenye WhatsApp

Tuma HELLO kwa +255 723 329 239
Chagua Kiingereza au Kiswahili
Tafuta dawa na uchague duka la dawa
→ Lipa kwa pesa kwa simu au taslimu dukani

Tuma cheti chako cha daktari, kikaguliwe

Dawa zinazotolewa kwa cheti cha daktari pekee zimewekewa alama ndani ya chati
Tuma picha ya cheti chako cha daktari wakati wa kulipia
Mfamasia anaidhinisha kabla hujalipa
→ Risiti yako inafika ndani ya chati

Simu moja kwa kila duka la dawa zinaongezeka haraka

Kwa takriban dakika kumi kila simu, kutafuta dawa kwa kupiga simu huchukua muda. Atlas hukagua maduka yote ya dawa kwa wakati mmoja.

Duka 1 la dawa
Dak 10
Maduka 3 ya dawa
Dak 30
Maduka 6 ya dawa
Saa 1
Kila duka la dawa kwenye Atlas
Utafutaji 1

Kila duka la dawa na kila mgonjwa, kwenye jukwaa moja

Pata dawa yako kwenye Atlas au WhatsApp. Endesha duka lako la dawa kwa Apilox® PRO na programu ya Apilox®. Jukwaa moja, limetengenezwa Tanzania.