Vifurushi vya Bei

Bei rahisi kwa kila duka la dawa

Kila kifurushi kina kila kitu cha Apilox®. Chagua kinacholingana na leseni yako — Atlas ni bure kwa wateja.

ADDO / DLDM
Kwa maduka ya dawa muhimu yaliyoidhinishwa.
TZS 7,000
/ kwa mwezi
Usajili mmoja kwa duka lako.
Mambo muhimu:
Mauzo kaunta kwa taslimu & pesa kwa simu
Stoo yenye namba za batch & tarehe za kuisha muda
Duka lako linaonekana kwenye Atlas
Risiti kwa WhatsApp au kuchapishwa
Ripoti ya fedha ya mwisho wa siku
Duka la dawa la rejareja
Kwa maduka ya dawa ya rejareja ya jamii.
TZS 10,000
/
kwa mwezi
Usajili mmoja kwa duka lako la dawa.
Mambo muhimu:
Oda za mtandaoni kutoka Atlas & WhatsApp
Ukaguzi wa vyeti vya daktari
Mikopo ya wateja
Takwimu za faida
Akaunti za wafanyakazi & ruhusa
Jumla
Kwa wauzaji wa jumla wa dawa.
TZS 15,000
/
kwa mwezi
Usajili mmoja kwa biashara yako.
Mambo muhimu:
Ankara za jumla & proforma
Madaftari ya wateja & malipo
Bei za CubCart kutoka maduka ya dawa jirani
Kuhamisha stoo kati ya matawi
Hati za kupokea mzigo (GRN) & kuhesabu stoo
ADDO / DLDM
Kwa maduka ya dawa muhimu yaliyoidhinishwa.
TZS 84,000
/ kwa mwaka
Usajili mmoja kwa duka lako.
Mambo muhimu:
Mauzo kaunta kwa taslimu & pesa kwa simu
Stoo yenye namba za batch & tarehe za kuisha muda
Duka lako linaonekana kwenye Atlas
Risiti kwa WhatsApp au kuchapishwa
Ripoti ya fedha ya mwisho wa siku
Duka la dawa la rejareja
Kwa maduka ya dawa ya rejareja ya jamii.
TZS 120,000
/
kwa mwaka
Usajili mmoja kwa duka lako la dawa.
Mambo muhimu:
Oda za mtandaoni kutoka Atlas & WhatsApp
Ukaguzi wa vyeti vya daktari
Mikopo ya wateja
Takwimu za faida
Akaunti za wafanyakazi & ruhusa
Jumla
Kwa wauzaji wa jumla wa dawa.
TZS 180,000
/
kwa mwaka
Usajili mmoja kwa biashara yako.
Mambo muhimu:
Ankara za jumla & proforma
Madaftari ya wateja & malipo
Bei za CubCart kutoka maduka ya dawa jirani
Kuhamisha stoo kati ya matawi
Hati za kupokea mzigo (GRN) & kuhesabu stoo
Linganisha Vifurushi

Chunguza, linganisha, na uchague kifurushi chako

Kila kifurushi kina kila kitu cha Apilox®. Chagua kinacholingana na leseni yako.

Huduma zilizo kwenye kifurushi
ADDO / DLDM
Duka la dawa la rejareja
Jumla
Bei
TZS 7,000 / mwezi
TZS 10,000 / mwezi
TZS 15,000 / mwezi
Imetengenezwa kwa
Maduka ya dawa muhimu
Maduka ya dawa ya jamii
Wauzaji wa jumla
Mauzo kaunta
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Stoo & tarehe za kuisha muda
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Oda za Atlas & WhatsApp
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Jumla & mikopo
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Takwimu
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Imejumuishwa
Vifaa
Mtandaoni, Mac, Windows, Android
Mtandaoni, Mac, Windows, Android
Mtandaoni, Mac, Windows, Android
Msaada
WhatsApp & barua pepe
WhatsApp & barua pepe
WhatsApp & barua pepe

Kila duka la dawa na kila mgonjwa, kwenye jukwaa moja

Pata dawa yako kwenye Atlas au WhatsApp. Endesha duka lako la dawa kwa Apilox® PRO na programu ya Apilox®. Jukwaa moja, limetengenezwa Tanzania.