Wasiliana nasi

Wasiliana na Apilox®

Maswali kuhusu Apilox®, kujiunga kama duka la dawa, ushirikiano au vyombo vya habari — tuko hapa kukusaidia. Tutumie ujumbe na tutakujibu ndani ya siku moja ya kazi.

Tuambie tunavyoweza kukusaidia
Asante! Tumepokea ujumbe wako na tutakujibu ndani ya siku moja ya kazi.
Kuna tatizo limetokea. Tafadhali tutumie barua pepe kwa info@apilox.co.tz au WhatsApp +255 740 001 009.
Unahitaji msaada kuhusu Apilox®?

Timu yetu husaidia maduka ya dawa kuanza na hujibu maswali kwa WhatsApp na barua pepe.

Mitandao ya Kijamii
Anwani

Apilox® Health Limited — karibu utembelee ofisini kwetu Dar es Salaam.

59B Mtaa wa Lubakaya, Ilala, Dar es Salaam
Ramani ya dunia ikionyesha Tanzania
Tanzania · Dar es Salaam

Kila duka la dawa na kila mgonjwa, kwenye jukwaa moja

Pata dawa yako kwenye Atlas au WhatsApp. Endesha duka lako la dawa kwa Apilox® PRO na programu ya Apilox®. Jukwaa moja, limetengenezwa Tanzania.